Seagame 32 được tổ chức ở đâu và khi nào tổ chức? Bảng xếp hạng seagame 32 có kết quả như thế nào? Đây đều là những câu hỏi mà nhiều người hâm mộ thể thao quan tâm. Bài viết dưới đây Socolive sẽ cung cấp đầy đủ thông tin giúp bạn hiểu rõ hơn về mùa giải này, cùng tham khảo nhé.

Selected Image Chọn giải đấu
  • English Football League Championship English Football League Championship
  • Spanish La Liga Spanish La Liga
  • Italian Serie A Italian Serie A
  • English Premier League English Premier League
  • Bundesliga Bundesliga
  • UEFA Europa League UEFA Europa League
  • Japanese J1 League Japanese J1 League
  • Netherlands Eredivisie Netherlands Eredivisie
  • Turkish Super League Turkish Super League
  • German Bundesliga 2 German Bundesliga 2
  • French Ligue 1 French Ligue 1
  • CONMEBOL Copa Libertadores CONMEBOL Copa Libertadores
  • Coppa Italia Coppa Italia
  • CONMEBOL Copa Sudamericana CONMEBOL Copa Sudamericana
  • Bulgarian First League Bulgarian First League
  • Uruguay Primera Division Uruguay Primera Division
  • International Club Friendly International Club Friendly
  • Danish Superliga Danish Superliga
  • French Ligue 2 French Ligue 2
  • National Premier Leagues Victoria National Premier Leagues Victoria
  • Georgia Erovnuli Liga 2 Georgia Erovnuli Liga 2
  • Finnish Veikkausliiga Finnish Veikkausliiga
  • Mexico Liga MX Mexico Liga MX
  • Romanian Women Romanian Women's Liga I
  • Austrian Bundesliga Austrian Bundesliga
  • Norwegian 3.Divisjon Norwegian 3.Divisjon
  • Vietnam National Champion League Vietnam National Champion League
  • Mexico Liga MX Femenil Mexico Liga MX Femenil
  • Saudi Professional League Saudi Professional League
  • Norwegian Eliteserien Norwegian Eliteserien
  • Czech National Football League Czech National Football League
  • Greek Super League Greek Super League
  • Poland Liga 1 Poland Liga 1
  • Sweden Allsvenskan Sweden Allsvenskan
  • Italian Serie B Italian Serie B
  • Russian Premier League Russian Premier League
  • Switzerland Super League Switzerland Super League
  • Spanish Segunda División RFEF Spanish Segunda División RFEF
  • Australia A-League Australia A-League
  • CAF Champions League CAF Champions League
  • Barbados Premier League Barbados Premier League
  • Chinese Super League Chinese Super League
  • DR Congo Vodacom Ligue 1 DR Congo Vodacom Ligue 1
  • United States Major League Soccer United States Major League Soccer
  • Croatian First Football League Croatian First Football League
  • Western Australia National Premier Leagues Western Australia National Premier Leagues
  • PKO Bank Polski EKSTRAKLASA PKO Bank Polski EKSTRAKLASA
  • Slovak Nike liga Slovak Nike liga
  • Categoría Primera A Categoría Primera A
  • Brazilian Cup Brazilian Cup
  • Botswana Premier League Botswana Premier League
  • Indonesian Liga 1 Indonesian Liga 1
  • Jamaica Premier League Jamaica Premier League
  • Belgian Pro League Belgian Pro League
  • Brazilian Serie A Brazilian Serie A
  • Spanish Segunda Division Spanish Segunda Division
  • Andorran Primera Divisio Andorran Primera Divisio
  • Albanian Division 1 Albanian Division 1
  • Turkish Cup Turkish Cup
  • Korean K League 1 Korean K League 1
  • Ukrainian Premier League Ukrainian Premier League
  • Argentine Division 1 Argentine Division 1
  • Albanian Super league Albanian Super league
  • Nicaragua Liga Primera Nicaragua Liga Primera
  • Tanzanian Premier League Tanzanian Premier League
  • Portuguese Primera Liga Portuguese Primera Liga
  • Liga Portugal 2 Liga Portugal 2
  • Bangladesh Premier League Bangladesh Premier League
  • Hungary  Cup Hungary Cup
  • Japanese J2 League Japanese J2 League
  • UEFA European U17 Football Championship UEFA European U17 Football Championship
  • Australia FFA Cup Australia FFA Cup
  • Portugal Taca Revelacao U23 Portugal Taca Revelacao U23
  • Israel Premier League Israel Premier League
  • Finnish Ykkonen Finnish Ykkonen
  • Slovenia 1.Liga Slovenia 1.Liga
  • Argentine Group B Tebolidun League Manchester Argentine Group B Tebolidun League Manchester
  • Romanian Cup Romanian Cup
  • Kazakhstan Premier League Kazakhstan Premier League
  • Colombian Copa BetPlay DIMAYOR Colombian Copa BetPlay DIMAYOR
  • Serbian Cup Serbian Cup
  • Brazilian Serie C Brazilian Serie C
  • Czech First League Czech First League
  • Cyprus Cup Cyprus Cup
  • Sweden Damallsvenskan Sweden Damallsvenskan
  • UEFA European U17 Women UEFA European U17 Women's Championship
  • English Football League One English Football League One
  • Estonian Premium Liiga Estonian Premium Liiga
  • Russian Cup Russian Cup
  • Ecuadorian Campeonato Serie B Ecuadorian Campeonato Serie B
  • Croatian Cup Croatian Cup
  • Austrian Frauen Bundesliga Austrian Frauen Bundesliga
  • Bahrain Premier League Bahrain Premier League
  • Brazilian Campeonato Mineiro U20 Brazilian Campeonato Mineiro U20
  • Campeonato Brasileiro de Futebol Feminino Série A1 Campeonato Brasileiro de Futebol Feminino Série A1
  • North Macedonia Second Football League North Macedonia Second Football League
  • Chinese Champions League Chinese Champions League
  • Australia New South Wales Premier League Australia New South Wales Premier League
  • Albanian Cup Albanian Cup
  • Estonian Esiliiga Estonian Esiliiga
  • English FA Women English FA Women's Super League
  • Egyptian Premier League Egyptian Premier League
  • Latvian 1.Liga Latvian 1.Liga
  • Korean K League 2 Korean K League 2
  • Netherlands Tweede Divisie Netherlands Tweede Divisie
  • Kenyan Premier League Kenyan Premier League
  • Singapore Premier League Singapore Premier League
  • Bosnia and Herzegovina Premier League Bosnia and Herzegovina Premier League
  • Romanian U19 League Romanian U19 League
  • Belarusian Premier League Belarusian Premier League
  • Costa Rica Primera Division Costa Rica Primera Division
  • Mexico Ascenso MX Mexico Ascenso MX
  • Guatemala Liga Nacional Guatemala Liga Nacional
  • Danish 2nd Division Danish 2nd Division
  • Australia Northern New South Wales Premier League Australia Northern New South Wales Premier League
  • Austrian 2.Liga Austrian 2.Liga
  • Bangladesh Federation Cup Bangladesh Federation Cup
  • Switzerland Challenge League Switzerland Challenge League
  • Finland U20 League Finland U20 League
  • Georgia Erovnuli Liga Georgia Erovnuli Liga
  • United States Open Cup United States Open Cup
  • Sweden Superettan Sweden Superettan
  • Bulgarian Cup Bulgarian Cup
  • Italian Women Italian Women's Cup
  • Sweden Division 2 Sweden Division 2
  • Norwegian 1.Divisjon Norwegian 1.Divisjon
  • Bhutan Premier League Bhutan Premier League
  • Azerbaijan Premier League Azerbaijan Premier League
  • Malaysian Super League Malaysian Super League
  • Mongolia Premier League Mongolia Premier League
  • Copa Argentina Copa Argentina
  • Danish 1st Division Danish 1st Division
  • Sweden Cup Sweden Cup
  • National Premier Leagues Victoria 3 National Premier Leagues Victoria 3
  • LigaPro Serie A LigaPro Serie A
  • French Championnat National French Championnat National
  • Austrian Amateur Cup Austrian Amateur Cup
  • Brazilian Campeonato Carioca C Brazilian Campeonato Carioca C
  • El Salvador Primera Division El Salvador Primera Division
  • Danish Division 3 Group A Danish Division 3 Group A
  • Chilean Primera Division Chilean Primera Division
  • Norwegian 2.Divisjon Norwegian 2.Divisjon
  • Kosovo Cup Kosovo Cup
  • Scottish Championship Scottish Championship
  • Sweden Elitettan Sweden Elitettan
  • MML W MML W
  • Danish Women Danish Women's Divison 1
  • Finnish Kansallinen Liiga Finnish Kansallinen Liiga
  • Russian Football National League 2 Russian Football National League 2
  • Scottish League Two Scottish League Two
  • Danish Women Danish Women's Cup
  • Saint Kitts Nevis Premier League Saint Kitts Nevis Premier League
  • ETH WL ETH WL
  • Sierra Leone Premier League Sierra Leone Premier League
  • Argentina Regional Cup Argentina Regional Cup
  • Australia Capital Territory Women Australia Capital Territory Women's League
  • Hilux Revo Thai League Hilux Revo Thai League
  • Nigeria Cup Nigeria Cup
  • El Salvador Segunda Division El Salvador Segunda Division
  • Myanmar Cup Myanmar Cup
  • CostaRica Women CostaRica Women's Primera Division
  • Gambia FF Cup Gambia FF Cup
  • Gambia League Second Division Gambia League Second Division
  • Turkey A League Turkey A League
  • South Africa Women South Africa Women's League
  • Estonian U19 league Estonian U19 league
  • Iceland Women Iceland Women's Football Cup
  • Paraguayan Women Paraguayan Women's League
  • Bangladesh Women Bangladesh Women's Football League
  • South Australia Women South Australia Women's Reserves League
  • Chilean Women Chilean Women's Division 1
  • Burkina Faso Division 1 Burkina Faso Division 1
  • Mongolia Football Cup Mongolia Football Cup
  • Burundi Cup Burundi Cup
  • Poland Regional League Poland Regional League
  • Czech Fifth League Czech Fifth League
  • SER WC SER WC
  • BRA WD1 BRA WD1
  • Argentine Youth League Argentine Youth League
  • Argentine Regional League Argentine Regional League
  • Algerian Ligue Professionnelle 1 Algerian Ligue Professionnelle 1
  • Ireland FAI Cup Ireland FAI Cup
  • Italian Women Italian Women's Serie A
  • Australia Victorian Women Australia Victorian Women's Premier League
  • Slovak 2.Liga Slovak 2.Liga
  • Zimbabwe Premier Soccer League Zimbabwe Premier Soccer League
  • Serbian Super liga Serbian Super liga
  • Turkish Third League Turkish Third League
  • Uganda Division 2 Uganda Division 2
  • English U21 Professional Development League 2 English U21 Professional Development League 2
  • South Africa First League South Africa First League
  • Estonian Women Estonian Women's Meistri Liiga
  • South Africa Premier Soccer League South Africa Premier Soccer League
  • Belarusian Women Belarusian Women's Premier League
  • Rural Football Super League Rural Football Super League
  • Mauritania Ligue 1 Mauritania Ligue 1
  • Peruvian Liga 1 Peruvian Liga 1
  • Brazilian Serie D Brazilian Serie D
  • Chinese Hong Kong Elite Cup Chinese Hong Kong Elite Cup
  • GRE CW GRE CW
  • Belarusian First League Belarusian First League
  • Chinese FA Cup Chinese FA Cup
  • English Football League Two English Football League Two
  • Armenian Premier League Armenian Premier League
  • Turkish Second League Turkish Second League
  • Esiliiga B Esiliiga B
  • Lithuanian Cup Lithuanian Cup
  • Moldova Divizia Nationala Moldova Divizia Nationala
  • French U19 Youth League French U19 Youth League
  • Ireland First Division Ireland First Division
  • German NOFV-Oberliga German NOFV-Oberliga
  • German Bayern State Premier League German Bayern State Premier League
  • Czech Third League Czech Third League
  • Lesotho Premier League Lesotho Premier League
  • Spanish Tercera División RFEF Spanish Tercera División RFEF
  • United Arab Emirates U21 United Arab Emirates U21
  • Slovenia 2.Liga Slovenia 2.Liga
  • Lithuanian I Lyga Lithuanian I Lyga
  • Spanish Segunda Federación Spanish Segunda Federación
  • Chilean Primera C Chilean Primera C
  • Uruguay Segunda League Uruguay Segunda League
  • Ireland Premier Division Ireland Premier Division
  • International Friendly International Friendly
  • Sweden Division 1 Sweden Division 1
  • Ethiopia Premier League Ethiopia Premier League
  • German Schleswig Holstein Liga German Schleswig Holstein Liga
  • Lithuanian A Lyga Lithuanian A Lyga
  • Russian National Football League Russian National Football League
  • United States Women United States Women's National Soccer League
  • Ireland Leinster Senior League Ireland Leinster Senior League
  • German Frauen Bundesliga German Frauen Bundesliga
  • Turkish First League Turkish First League
  • Spanish Primera División de la Liga de Fútbol Femenino Spanish Primera División de la Liga de Fútbol Femenino
  • French Championnat National 3 French Championnat National 3
  • Slovak 3.Liga Slovak 3.Liga
  • Finnish Kakkonen Finnish Kakkonen
  • SYC Cup SYC Cup
  • Colombian Liga Betplay Femenina Colombian Liga Betplay Femenina
  • AFC U17 Women AFC U17 Women's Asian Cup
  • Peruvian Torneo De Reserva Peruvian Torneo De Reserva
  • Algerian Ligue Professionnelle 2 Algerian Ligue Professionnelle 2
  • Jordan Premier League Jordan Premier League
  • Australia New South Wales League 2 Australia New South Wales League 2
  • BRA Campeonato Mineiro 2 BRA Campeonato Mineiro 2
  • Chinese League Two Chinese League Two
  • South Australia Women South Australia Women's Premier League
  • Chinese Women Chinese Women's Super League
  • Australia Northern New South Wales U20 League Australia Northern New South Wales U20 League
  • Faroe Islands Premier League Faroe Islands Premier League
  • Brazilian Campeonato Rondoniense Brazilian Campeonato Rondoniense
  • Moldova Division 2 Moldova Division 2
  • Luxembourg National Division Luxembourg National Division
  • Danish 4th Division Danish 4th Division
  • Australia Victoria State League 1 Australia Victoria State League 1
  • North Macedonia Cup North Macedonia Cup
  • Croatian Second Football League Croatian Second Football League
  • Brazilian Serie B Brazilian Serie B
  • Bulgarian Second League Bulgarian Second League
  • German Women German Women's Bundesliga II
  • USL Championship USL Championship
  • Norwegian Women Norwegian Women's 1.Divisjon
  • Australia Victorian Premier League U21 Australia Victorian Premier League U21
  • Canadian Championship Canadian Championship
  • Chinese Hong Kong First Division Chinese Hong Kong First Division
  • Poland Women Poland Women's Cup
  • Czech Cambrinus Women Czech Cambrinus Women's Liga
  • SUI D4 SUI D4
  • BRA CG2 BRA CG2
  • Kuwaiti Federation Cup Kuwaiti Federation Cup
  • Ethiopian Higher League Ethiopian Higher League
  • AIG RL AIG RL
  • Japanese J3 League Japanese J3 League
  • United Arab Emirates Pro-League United Arab Emirates Pro-League
  • Chinese Hong Kong Second Division Chinese Hong Kong Second Division
  • United Arab Emirates Division 1 Group A United Arab Emirates Division 1 Group A
  • Qatar Prince Cup Qatar Prince Cup
  • OTP Bank Liga OTP Bank Liga
  • M-150 Championship M-150 Championship
  • Serbian Prva Liga Serbian Prva Liga
  • Brazilian Youth League Brazilian Youth League
  • Italian Campionato Primavera 1 Italian Campionato Primavera 1
  • Iran Pro League Iran Pro League
  • Netherlands Eerste Divisie Netherlands Eerste Divisie
  • Merkantil Bank Liga Merkantil Bank Liga
  • Uzbekistan Pro League Uzbekistan Pro League
  • Montenegro Second League Montenegro Second League
  • Montenegro First League Montenegro First League
  • National Premier Leagues Victoria 2 National Premier Leagues Victoria 2
  • South Australia State League 1 South Australia State League 1
  • Benin Ligue 1 Benin Ligue 1
  • Mali Premiere Division Mali Premiere Division
  • OFC Champions League OFC Champions League
  • Tunisian Professional League 1 Tunisian Professional League 1
  • Thai League Cup Thai League Cup
  • Venezuela Primera Division Venezuela Primera Division
  • Aruba Division Di Honor Aruba Division Di Honor
  • Bolivian Primera Division Bolivian Primera Division
  • Tunisian Cup Tunisian Cup
  • Morocco Cup Morocco Cup
  • Greek Super League 2 Greek Super League 2
  • Norwegian Toppserien Norwegian Toppserien
  • Malaysian President Cup Malaysian President Cup
  • Argentine Group C Tebolidun League Manchester Argentine Group C Tebolidun League Manchester
  • Russian Women Russian Women's Premier League
  • Icelandic Cup Icelandic Cup
  • Paraguayan Primera Division Paraguayan Primera Division
  • Chilean Primera B Chilean Primera B
  • Latvian Higher League Latvian Higher League
  • Western Australia Reserves League Western Australia Reserves League
  • Hungary U19 A League Hungary U19 A League
  • CAF U17 Championship CAF U17 Championship
  • Faroe Islands Division 1 Faroe Islands Division 1
  • French Division 1 Feminine French Division 1 Feminine
  • NPL U23 A NPL U23 A
  • Uzbekistan Women Uzbekistan Women's League
  • Brazilian Campeonato Capixaba Brazilian Campeonato Capixaba
  • Egyptian Division 2 Egyptian Division 2
  • Hungary Women Hungary Women's Division 1 League
  • Bra Pia Bra Pia
  • Trinidad and Tobago Pro League Trinidad and Tobago Pro League
  • Brazilian Paulista Serie B Brazilian Paulista Serie B
  • Aus NPL U23 Aus NPL U23
  • Saudi Arabia Youth League Saudi Arabia Youth League
  • Korean K League 3 Korean K League 3
  • Paraguayan Reserve League Paraguayan Reserve League
  • Romanian Liga III Romanian Liga III
  • Argentina Torneo B Argentina Torneo B
  • Argentine Reserve League Argentine Reserve League
  • Slovak U19 A Slovak U19 A
  • Hungary U19 B League Hungary U19 B League
  • Italian Serie D Italian Serie D
  • Greek Gamma Ethniki Greek Gamma Ethniki
  • Argentina Torneo A Argentina Torneo A
  • Brazilian Campeonato Paulista Youth Brazilian Campeonato Paulista Youth
  • English U21 League Cup English U21 League Cup
  • Mexico Liga Premier Mexico Liga Premier
  • Netherlands Reserve League Netherlands Reserve League
  • Saudi Arabia Division 1 Saudi Arabia Division 1
  • Spanish Primera Federación Spanish Primera Federación
  • Bahrain Super Cup Bahrain Super Cup
  • Slovenia Cup Slovenia Cup
  • Croatian Third Football League Croatian Third Football League
  • French Women French Women's U19 League
  • Ukrainian Youth Team Championship Ukrainian Youth Team Championship
  • Switzerland Divison 1 League Switzerland Divison 1 League
  • Czech Fourth Division Czech Fourth Division
  • Australia Darwin Premier League Australia Darwin Premier League
  • Korean K League 4 Korean K League 4
  • Montenegro U19 League Montenegro U19 League
  • Liga Dominicana de Fútbol Liga Dominicana de Fútbol
  • Türkmenistanyn Yokary Ligasy Türkmenistanyn Yokary Ligasy
  • Australia Northern New South Wales Reserves League Australia Northern New South Wales Reserves League
  • Lithuanian II Lyga Lithuanian II Lyga
  • Austrian 3.Liga Austrian 3.Liga
  • Latvian 3.Liga Latvian 3.Liga
  • Australia Capital Territory U23 League Australia Capital Territory U23 League
  • Premier League International Cup Premier League International Cup
  • Brazilian Youth Championship Brazilian Youth Championship
  • United States National Independent Soccer Association United States National Independent Soccer Association
  • Italian Serie C Italian Serie C
  • Brazilian Copa Verde Brazilian Copa Verde
  • Chinese Women Chinese Women's League One
  • Mauritania Cup Mauritania Cup
  • Ecuadorian Women Ecuadorian Women's Football League
  • Tanzania Azam Sports Federation Cup Tanzania Azam Sports Federation Cup
  • Australia Queensland U23 League Australia Queensland U23 League
  • Danish U17 Youth League Danish U17 Youth League
  • Nigeria Women Nigeria Women's Football League
  • Guatemala Division 4 Guatemala Division 4
  • Bosnia and Herzegovina Cup Bosnia and Herzegovina Cup
  • Iran Azadegan League Iran Azadegan League
  • Uzbekistan Super League Uzbekistan Super League
  • Colombian Regional League Colombian Regional League
  • Italian Campionato Primavera 2 Italian Campionato Primavera 2
  • Japanese Football League Japanese Football League
  • Argentine Women Argentine Women's League
  • Honduras Ascenso Division Honduras Ascenso Division
  • Nepal Division 3 Nepal Division 3
  • Gambia League First Division Gambia League First Division
  • Niger National League Niger National League
  • Australia New South Wales Women Australia New South Wales Women's Premier League
  • Morocco Botola 2 Morocco Botola 2
  • Czech U19 League Czech U19 League
  • Colombian Torneo BetPlay Dimayor Colombian Torneo BetPlay Dimayor
  • BRA LP BRA LP
  • QLD D2 QLD D2
  • Panamanian Liga de Futbol Panamanian Liga de Futbol
  • Japanese Nadeshiko League 1 Japanese Nadeshiko League 1
  • Ukrainian First League Ukrainian First League
  • Iraqi Premier League Iraqi Premier League
  • YBC Levain Cup YBC Levain Cup
  • Poland Liga 2 Poland Liga 2
  • Australia Tasmania Women Australia Tasmania Women's Cup
  • English U21 Premier League English U21 Premier League
  • IND RAD IND RAD
  • Japanese Nadeshiko League 2 Japanese Nadeshiko League 2
  • Mozambique Championship Mozambique Championship
  • Australia National Premier Leagues Queensland Australia National Premier Leagues Queensland
  • Australian Welsh League Australian Welsh League
  • San Marino Campionato di Calcio San Marino Campionato di Calcio
  • Angolan Girabola League Angolan Girabola League
  • QAT U21 L QAT U21 L
  • Australia New South Wales Women Australia New South Wales Women's League
  • DEN WD2 DEN WD2
  • Chinese Macao Liga de Elite Chinese Macao Liga de Elite
  • FRA WD2 FRA WD2
  • Swiss U19 League Swiss U19 League
  • Chilean U21 League Chilean U21 League
  • Ger-V Ger-V
  • Uganda Premier League Uganda Premier League
  • Zanzibar Premier League Zanzibar Premier League
  • Kenya Football League Kenya Football League
  • Kazakhstan Division 1 Kazakhstan Division 1
  • ROM D4 ROM D4
  • Iran Cup Iran Cup
  • German U19 Youth League German U19 Youth League
  • ZAN CUP ZAN CUP
  • ITA Campionato Primavera 3 ITA Campionato Primavera 3
  • Korean WK League Korean WK League
  • Niger Premier League Niger Premier League
  • IND DSD IND DSD
  • Kosovo Superliga Kosovo Superliga
  • Scottish League One Scottish League One
  • BSA D BSA D
  • BRA Campeonato Roraimense BRA Campeonato Roraimense
  • Djibouti Premier League Djibouti Premier League
  • MLS Next PL MLS Next PL
  • CAN W-U17 CAN W-U17
  • Welsh Premier League Welsh Premier League
  • KAH CW KAH CW
  • French Championnat National 2 French Championnat National 2
  • Campeonato Paranaense Segunda Divisão Campeonato Paranaense Segunda Divisão
  • BCU20 BCU20
  • Australia National Premier Leagues Capital Football 1 Australia National Premier Leagues Capital Football 1
  • Slo D4 Slo D4
  • South Australia National Premier Leagues South Australia National Premier Leagues
  • PER Liga Femenina PER Liga Femenina
  • Western Australia U20 Western Australia U20
  • AVPL(W) AVPL(W)
  • Libyan Premier League Libyan Premier League
  • Israel Leumit League Israel Leumit League
  • UZB D1B UZB D1B
  • Russian Youth Championship League Russian Youth Championship League
  • Brazilian Campeonato Carioca 2 Brazilian Campeonato Carioca 2
  • USL WLW USL WLW
  • Israel B League Israel B League
  • Lebanese women Lebanese women's Football League
  • Bolivian Reserve Cup Bolivian Reserve Cup
  • Uruguay Cup Uruguay Cup
  • Brazil W L3 Brazil W L3
  • Poland Mloda Ekstraklasa Poland Mloda Ekstraklasa
  • Czech 2.liga Women Czech 2.liga Women
  • CRYL CRYL
  • Brazil W L2 Brazil W L2
  • Fußball-Landesliga Fußball-Landesliga
  • Italy-B w Italy-B w
  • South Korea University Championship South Korea University Championship
  • MFL C MFL C
  • Romanian Women Romanian Women's Cup
  • Australia Tasmania NPL U21 League Australia Tasmania NPL U21 League
  • Syrian Cup Syrian Cup
  • Australia Victoria State League 1 Reserves Australia Victoria State League 1 Reserves
  • VIEL W VIEL W
  • Austrian Regional League Austrian Regional League
  • PUR LPR PUR LPR
  • MEX LT MEX LT
  • Belgian Women Belgian Women's Super League
  • Iceland 1. Deild Karla Iceland 1. Deild Karla
  • Danish U21 Youth League Danish U21 Youth League
  • Australia Tasmania National Premier League Australia Tasmania National Premier League
  • Brazilian Campeonato Gaucho 2 Brazilian Campeonato Gaucho 2
  • Peruvian Liga 2 Peruvian Liga 2
  • Women Empowerment League Women Empowerment League
  • mexico u23 liga mexico u23 liga
  • Vietnam National First Class League Vietnam National First Class League
  • Western Australia Women Western Australia Women's League
  • Spanish Primera División RFEF Spanish Primera División RFEF
  • Syrian Youth League Syrian Youth League
  • Oman Professional League Oman Professional League
  • German 3.Liga German 3.Liga
  • Iceland Women Iceland Women's Division 1
  • USL League Two USL League Two
  • Philippines United Football League Philippines United Football League
  • Ivory Coast Premier Division Ivory Coast Premier Division
  • Cameroon Cup Cameroon Cup
  • Iceland Besta-deild kvenna Iceland Besta-deild kvenna
  • Morocco Botola Pro Morocco Botola Pro
  • Australia Northern New South Wales State League 1 Australia Northern New South Wales State League 1
  • Slovenia U19 Slovenia U19
  • Japanese Regional League Japanese Regional League
  • El Salvador Reserves League El Salvador Reserves League
  • Hungary Nemzeti Bajnoksug III Hungary Nemzeti Bajnoksug III
  • North Macedonia Women North Macedonia Women's League
  • Nigeria Premier League Nigeria Premier League
  • Ghana Premier League Ghana Premier League
  • Portuguese Campeonato Nacional Portuguese Campeonato Nacional
  • Serbian U19 League Serbian U19 League
  • Haiti Division 1 Haiti Division 1
  • Israel Youth League Israel Youth League
  • Lebanese Premier League Lebanese Premier League
  • Togolese Premier Division Togolese Premier Division
  • Netherlands Derde Divisie Netherlands Derde Divisie
  • Iceland Besta-deild karla Iceland Besta-deild karla
  • Ukrainian Cup Ukrainian Cup
  • Israel Youth Cup Israel Youth Cup
  • Chinese Hong Kong Premier League Chinese Hong Kong Premier League
  • INDIA U20 INDIA U20
  • SPA WRl SPA WRl
  • Chinese Taiwan Mulan Football League Chinese Taiwan Mulan Football League
  • Senegal Premier League Cup Senegal Premier League Cup
  • Danish U19 Youth League Danish U19 Youth League
  • South Australia Reserve League South Australia Reserve League
  • Danish Reserves League Danish Reserves League
  • Ukrainian Second League Ukrainian Second League
  • Greek U19 Greek U19
  • Australia Brisbane Capital League 2 Australia Brisbane Capital League 2
  • Western Australia State League 1 Western Australia State League 1
  • Iceland Division 3 Iceland Division 3
  • Australia Queensland State Women Australia Queensland State Women's League
  • Tajikistan Vysshaya Liga Tajikistan Vysshaya Liga
  • Honduras Primera Division Honduras Primera Division
  • Australia TSAmania Premier Championship Australia TSAmania Premier Championship
  • Senegal Premier League Senegal Premier League
  • Australia Queensland State League 1 Australia Queensland State League 1
  • German Landespokal German Landespokal
  • Northern Ireland Women Northern Ireland Women's Super League
  • North Macedonia Women North Macedonia Women's Cup
  • Switzerland Women Switzerland Women's Division 1
  • Sweden Folksam U21 Allsvenskan Sodra Sweden Folksam U21 Allsvenskan Sodra
  • Venezuela Segunda Division Venezuela Segunda Division
  • Estonian Women Estonian Women's Cup
  • Algeria U21 Youth League Algeria U21 Youth League
  • Brazilian Paulista Women Brazilian Paulista Women's League
  • Ghana Division 1 Ghana Division 1
  • Iceland Division 2 Iceland Division 2
  • Croatian Women Croatian Women's First League
  • Malawi Premier League Malawi Premier League
  • Azerbaijan First Division Azerbaijan First Division
  • Scottish Premiership Scottish Premiership
  • Uruguay Reserve League Uruguay Reserve League
  • Armenian First League Armenian First League
  • Australia Brisbane Capital League 1 Australia Brisbane Capital League 1
  • Kuwaiti Premier League Kuwaiti Premier League
  • United Arab Emirates President Cup United Arab Emirates President Cup
  • IRE U20 IRE U20
  • Norwegian Junior U19 Norwegian Junior U19
  • Romanian Liga I Romanian Liga I
  • New Zealand Northern Premier League New Zealand Northern Premier League
  • Argentine Division 2 Argentine Division 2
  • New Zealand South Premier League New Zealand South Premier League
  • New Zealand Central Premier League New Zealand Central Premier League
  • Poland Liga 3 Poland Liga 3
  • Austrian Landesliga Austrian Landesliga
  • Guatemala Division 2 Guatemala Division 2
  • German Regionalliga German Regionalliga
  • USL League One USL League One
  • JAM D2 JAM D2
  • Croatian U19 League Croatian U19 League
  • Zambia Super League Zambia Super League
  • Chinese Taipei Intercity League Chinese Taipei Intercity League
  • Finnish Kolmonen Finnish Kolmonen
  • Vietnam National Second Class League Vietnam National Second Class League
  • Portuguese Women Portuguese Women's Campeonato Nacional
  • Canadian Soccer League Canadian Soccer League
  • Colombian U19 League Colombian U19 League
  • Jordan Women Jordan Women's League
  • Iceland Division 4 Iceland Division 4
  • United States Women United States Women's Premier League
  • Cameroon Women Cameroon Women's League
  • Netherlands Women Netherlands Women's Dutch Cup
  • Iceland U19 League Iceland U19 League
  • South Australia State League 2 South Australia State League 2
  • Copa de la Reina Women Copa de la Reina Women
  • CAF Confederation Cup CAF Confederation Cup
  • Czech Cup Czech Cup
  • Indonesian Liga 3 Indonesian Liga 3
  • Chinese Hong Kong Division 3 Chinese Hong Kong Division 3
  • North Macedonia First Football League North Macedonia First Football League
  • Costa Rica 2.Liga Costa Rica 2.Liga
  • Bosnia and Herzegovina 1st League Bosnia and Herzegovina 1st League
  • Uruguay Amateur Cup Uruguay Amateur Cup
  • Congo Premier League Congo Premier League
  • German Junioren Bundesliga Cup German Junioren Bundesliga Cup
  • Scottish Women Scottish Women's Premier League
  • German Bundesliga 5 German Bundesliga 5
  • Paraguayan Division Intermedia Paraguayan Division Intermedia
  • Spanish U19 League Spanish U19 League
  • Portuguese Champions Nacional Juniores A 2 Portuguese Champions Nacional Juniores A 2
  • Algeria Women Algeria Women's League
  • Thai University League Thai University League
  • Kyrgyz Premier League Kyrgyz Premier League
  • Portuguese Liga 3 Portuguese Liga 3
  • SVK WD1 SVK WD1
  • Finnish Women Finnish Women's Ykkonen
  • Ivory Coast Cup Ivory Coast Cup
  • Argentina Santa Fe Cup Argentina Santa Fe Cup

 

Giải đấu seagame 32 được tổ chức ở đâu?

Trước khi đi sâu vào tìm hiểu bảng xếp hạng Seagame 32 bạn cần hiểu rõ về giải đấu này trước. SEA Games (Đại hội thể thao Đông Nam Á) là sự kiện thể thao được tổ chức hai năm một lần giữa Thế vận hội châu Á và Thế vận hội Olympic.

Tham gia giải đấu này, các vận động viên sẽ đến từ 11 quốc gia khu vực Đông Nam Á. Các môn thể thao tại seagame được quản lý bởi Liên đoàn thể thao Đông Nam Á và được giám sát, kiểm soát bởi Ủy ban Olympic quốc tế (IOC) và Hội đồng Olympic châu Á.

Giải đấu seagame 32 được tổ chức ở Campuchia
Giải đấu seagame 32 được tổ chức ở Campuchia

Nước chủ nhà sea games 32 năm nay là Campuchia. Việc lựa chọn Campuchia làm chủ nhà đã được quyết định tại seagame 28. Philippines ban đầu được cho là sẽ đăng cai Thế vận hội nhưng nước này sau đó buộc phải bí mật đăng cai vào đầu năm 2019 sau Brunei. 

Để chuẩn bị cho seagame 32, Campuchia được cho là nước đầu tư nhất khi đã xây dựng một sân vận động mới trị giá khoảng 160 triệu USD ở phía đông bắc Phnom Penh. Seagame 32 sẽ được tổ chức tại thủ đô Phnom Penh và 4 tỉnh khác của Campuchia: Siem Reap, Preah Sihanouk, Kampot và Kep. Trong đó, Phnom Penh được chọn làm địa điểm thi đấu chính thức.

Thời gian tổ chức seagame 32

Seagame 32 được tổ chức từ ngày 5 tháng 5 năm 2023 đến ngày 17 tháng 5 năm 2023. Lễ khai mạc được tổ chức vào ngày 5 tháng 5 năm 2023 lúc 18h00 tại Sân vận động Quốc gia Morodok Techo, Phnom Penh. Chương trình khai mạc đã có một số màn trình thể hiện văn hóa đặc trưng của Campuchia, với hàng nghìn nghệ sĩ, vận động viên và binh lính tham gia.

Lịch thi đấu seagame 32
Lịch thi đấu seagame 32

Lễ rước đuốc seagame 32 bắt đầu từ ngày 24 tháng 3 năm 2023 tại Hà Nội, Việt Nam. Ngọn đuốc được thắp sáng từ đền Angkor Wat và rước qua các nước Đông Nam Á trước khi quay trở về Campuchia vào ngày 27 tháng 4 năm 2023. Sau đó ngọn đuốc được rước vòng quanh những địa điểm quan trọng ở Campuchia. Lễ rước đuốc kết thúc vào ngày 5/5 tại Sân vận động Morodok Techo. Khoảng 37 môn thể thao đã được chọn để thi đấu tại đại hội này, nhiều hơn dự kiến ​​1 môn. 

Điều đáng nói là môn bắn cung và bắn súng không được liệt vào danh sách thi đấu. Thay vào đó, Campuchia đã chọn ba môn thể thao truyền thống của đất nước mình là cờ Bokator, Ok Chaktrang và Kun Khmer.

Cập nhật bảng xếp hạng seagame 32 chi tiết nhất

Theo kết quả sau cùng của sự kiện seagame 32, Việt Nam hiện đang là quốc gia dẫn đầu với tổng số huy chương nhận được là 359, xếp thứ nhất toàn bảng. Dưới đây là chi tiết bảng xếp hạng seagame 32 cho bạn tham khảo:

Xem thêm: Thông tin mùa giải bóng đá Ngoại Hạng Anh 2023/2024

TOP Đoàn HCV HCB HCĐ Tổng
1 Việt Nam 136 105 118 359
2 Thái Lan 108 96 108 312
3 Indonesia 87 80 109 276
4 Campuchia 81 74 127 282
5 Philippines 58 85 117 260
6 Singapore 51 43 64 158
7 Malaysia 34 45 96 175
8 Myanmar 21 25 68 114
9 Lào 6 22 60 88
10 Brunei 2 1 6 9
11 Đông Timor 0 0 8 8
Seagame 32 đang thu hút sự quan tâm của rất nhiều người
Seagame 32 đang thu hút sự quan tâm của rất nhiều người

Sự kiện seagame 32 đã được diễn ra thành công tốt đẹp. Bảng xếp hạng seagame 32 chính là kết quả sự cố gắng, nỗ lực của mỗi đội tuyển trong suốt cuộc thi. Hãy cùng chờ đón sự quay trở lại của các đội thi trong sự kiện seagame tiếp theo nhé!

Kết luận

Trên đây là tổng hợp tất tần tật thông tin bao gồm: địa điểm, thời gian cũng như bảng xếp hạng seagame 32 chi tiết mà Socolive muốn chia sẻ tới các bạn. Đây đều là những thông tin được tìm hiểu kỹ nên đảm bảo chính xác. Qua những thông tin này, chắc chắn bạn đã hiểu rõ hơn về mùa giải seagame 32. Cảm ơn bạn đã quan tâm đến bài viết!

Trả lời

Email của bạn sẽ không được hiển thị công khai. Các trường bắt buộc được đánh dấu *